Imgly (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Action
vi: Thao tác

en: Download
vi: Tải về

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Image
vi: Ảnh

en: View
vi: Xem

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Statistics
vi: Thống kê

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Downloads
vi: Tải về

en: Other
vi: Khác

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: No statistics available.
vi: Chưa có thống kê.

en: Automatic alias
vi: Đường dẫn ảo tự động

en: Alias: @alias
vi: Đường dẫn ảo: @alias

en: No alias
vi: Chưa có đường dẫn ảo

en: Uncheck this to create a custom alias below.
vi: Bỏ chọn phần này để tạo ra một đường dẫn ảo tùy ý dưới đây.
