Imgly (7.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Action
ta: செயல்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: View
ta: பார்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Other
ta: மற்றவை

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: No statistics available.
ta: எந்தப் புள்ளிவிபரங்களும் இல்லை

en: Alias: @alias
ta: மாற்று: @alias

en: No alias
ta: மாற்றுகள் இல்லை
