Import HTML (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு பதிகைத் தகவலும் இல்லை.

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: User
ta: பயனாளர்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைப்புக்கள்
