Import HTML (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Action
ta: செயல்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: User
ta: பயனர்

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: New
ta: புதிய

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி
