Import HTML (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Action
vi: Thao tác

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Edit
vi: Sửa

en: Message
vi: Thông điệp

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: Preview
vi: Xem trước

en: Setup
vi: Cài đặt

en: <none>
vi: <không>

en: User
vi: Người dùng

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: No Title
vi: Không có Tiêu đề

en: Original
vi: Gốc

en: Results
vi: Kết quả

en: Testing
vi: Kiểm tra

en: Menu settings
vi: Thiết lập trình đơn

en: New
vi: Mới

en: Menu link title
vi: Tiêu đề mục liên kết

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: Delete Profile
vi: Xoá hồ sơ

en: Profile ID
vi: Mã hồ sơ
