Impression (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Item Description
ta: பொருள் விளக்கம்

en: Action
ta: செயல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி
