Incubator Prograde (7.x-1.0-beta4) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: Links
vi: Các liên kết

en: None
vi: Không có

en: Link
vi: Liên kết

en: Center
vi: Giữa

en: Default
vi: Mặc định

en: Background
vi: Nền

en: Text
vi: Văn bản

en: Normal
vi: Bình thường

en: Centered
vi: Đặt vào giữa

en: Bar
vi: Thanh

en: General
vi: Tổng quát

en: Border
vi: Biên

en: Background color
vi: Màu nền

en: Font size
vi: Cỡ chữ

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Blocks
vi: Khối

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Page Top
vi: Đầu trang

en: Page Bottom
vi: Cuối trang

en: Preface First
vi: Mở đầu thứ nhất

en: Postscript First
vi: Phần kết thứ nhất

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Secondary
vi: Phụ

en: Sidebar First
vi: Lề thứ nhất

en: Branding
vi: Thương hiệu

en: Sidebar Second
vi: Lề thứ hai

en: Header First
vi: Phần đầu thứ nhất

en: Header Second
vi: Phần đầu thứ hai

en: Preface Second
vi: Mở đầu thứ hai

en: Preface Third
vi: Mở đầu thứ ba

en: Postscript Second
vi: Phần kết thứ hai

en: Postscript Third
vi: Phần kết thứ ba

en: Postscript Fourth
vi: Phần kết thứ tư

en: Footer First
vi: Phần chân thứ nhất

en: Footer Second
vi: Phần chân thứ hai
