Incubator Prograde (7.x-1.0-beta8) - en to kn translation catalogue (25 entries)

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Content
kn: ಒಳಅಂಶ

en: Links
kn: ಸಾಲುಗಳು

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Link
kn: ಕೊಂಡಿ

en: Center
kn: ಕೇಂದ್ರ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍

en: Background
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Menu
kn: ಮೆನು

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Centered
kn: ಮಧ್ಯಸ್ಥಿತ

en: Bar
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: General
kn: ಜನರಲ್

en: Border
kn: ಅಂಚು

en: Base
kn: ಮೂಲ

en: Background color
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Montserrat
kn: ಮೊಂಟ್ಸೆರಾಟ್

en: Font size
kn: ಆಕ್ಷರ ಶೈಲಿಯ ಗಾತ್ರ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Right
kn: ಬಲ

en: White
kn: ಶ್ವೇತ

en: Tabs
kn: ಹಾಳೆಗಳು

en: Blocks
kn: ಇಟ್ಟಿಗೆಗಳು

en: Flat
kn: ಚಪ್ಪಟೆ
