Incubator Prograde (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: None
ta: இல்லை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Center
ta: மையம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Text
ta: உரை

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: General
ta: பொது

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Montserrat
ta: மொன்செராட்

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி
