Incubator Prograde (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Default
fil: Pamantayan

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
