IndexPage (7.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Weight
cy: Pwysau

en: Category
cy: Categori

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Updated
cy: Newidwyd

en: status
cy: statws

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sticky at top of lists
cy: Yn ludiog ar frig y rhestr

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Table
cy: Tabl

en: published
cy: wedi ei gyhoeddi

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Sticky
cy: Gludiog
