IndexPage (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Weight
fil: Timbang

en: Updated
fil: Nabago

en: status
fil: katayuan

en: Created
fil: Inilikha

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: published
fil: nailathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
