IndexPage (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: all
ta: அனைத்து

en: Weight
ta: எடை

en: Category
ta: பிரிவு

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Promoted
ta: மேம்பட்டது

en: status
ta: நிலை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Table
ta: அட்டவணை

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு
