Indic Script (7.x-2.0) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
fil: Ipakita sa lahat ng pahina maliban sa mga nakalistang pahina.

en: Show on only the listed pages.
fil: Ipakita lamang sa mga nakalistang pahina.

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
fil: Ipakita kapag ang sumusunod na PHP kowd ay remusulta sa <code>TRUE</code> (PHP-mode, para lamang sa mga dalubhasa).

en: English
fil: Ingles
