Indic Script (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Show on every page except the listed pages.
ta: பட்டியலிடப்பட்ட பக்கங்கள் தவிர ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் காட்டு.

en: Show on only the listed pages.
ta: தரப்பட்டுள்ள பக்கங்களில் மட்டும் காட்டுக.

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Tamil Typing
ta: தமிழ் தட்டச்சு

en: Tamil Thanglish
ta: தமிழ் தங்கிளீஸ்

en: Tamil 99
ta: தமிழ் 99
