InlineManual (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Updated
fil: Nabago

en: Topics
fil: Mga paksa

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
