Inline Manual (7.x-1.5) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Back
fil: Bumalik

en: Updated
fil: Nabago

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Topic
fil: Paksa

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
