Insight (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: edit
vi: sửa

en: Back
vi: Trở lại

en: Save
vi: Lưu

en: type
vi: loại

en: status
vi: trạng thái

en: Filter
vi: Lọc

en: General
vi: Tổng quát

en: Level
vi: Cấp

en: API key
vi: khóa API

en: published
vi: đã xuất bản

en: Refine
vi: Sàng lọc

en: Undo
vi: Khôi phục

en: any
vi: bất kì

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: not sticky
vi: không cố định vị trí

en: sticky
vi: cố định vị trí

en: not promoted
vi: không quảng bá

en: promoted
vi: đã đưa lên trang chủ

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: Show only items where
vi: Chỉ hiển thị các mục có

en: Reports
vi: Báo cáo

en: Up to date translation
vi: Bản dịch mới nhất

en: Outdated translation
vi: Bản dịch đã cũ

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Alerts
vi: Báo động

en: language
vi: ngôn ngữ

en: Undefined language (@langcode)
vi: Không xác định ngôn ngữ (@langcode)

en: and where %property is %value
vi: và thuộc tính %property bằng %value

en: where %property is %value
vi: thuộc tính %property bằng %value

en: and where
vi: và
