Insight (7.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (25 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Language
fil: Wika

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: edit
fil: wastuhin

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: type
fil: uri

en: status
fil: katayuan

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Filter
fil: Salain

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: published
fil: nailathala

en: any
fil: kahit ano

en: not published
fil: hindi nailathala

en: not sticky
fil: hindi malagkit

en: sticky
fil: malagkit

en: Show only items where
fil: Ipakita lamang ang mga elemento kung saan

en: Reports
fil: Mga ulat

en: Outdated translation
fil: Lumang saling-wika

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: language
fil: wika
