Insight (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Language
ta: மொழி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: type
ta: வகை

en: status
ta: நிலை

en: Node
ta: கணு

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: General
ta: பொது

en: Operation
ta: செயல்

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: any
ta: எதுவும்

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: not sticky
ta: ஒட்டப்படவில்லை

en: sticky
ta: ஒட்டப்பட்டது

en: not promoted
ta: உயர்த்தப்படவில்லை

en: promoted
ta: உயர்த்தப்பட்டது

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Report
ta: அறிக்கை

en: Up to date translation
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்ட மொழிபெயர்ப்பு

en: Outdated translation
ta: காலாவதியான மொழிபெயர்ப்பு

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: language
ta: மொழி

en: Undefined language (@langcode)
ta: வரையறுக்கப்படாத மொழி (@langcode)
