Instagram Feeds (7.x-1.0) - en to kn translation catalogue (23 entries)

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: content
kn: ವಿಷಯ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Center
kn: ಕೇಂದ್ರ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Import
kn: ಆಮದು

en: Font Size
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಗಾತ್ರ

en: Never
kn: ಎಂದೂ ಅಲ್ಲ

en: Published
kn: ಪ್ರಕಟಿತ

en: Unlimited
kn: ಮಿತಿ ಇಲ್ಲದ

en: Color
kn: ಬಣ್ಣ

en: Rows
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳು

en: Position
kn: ಸ್ಥಾನ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Blocked
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾದ

en: Font Family
kn: ಆಕ್ಷರ ಶೈಲಿಯ ಪರಿವಾರ

en: Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸು

en: Columns
kn: ಕಾಲಂಗಳು

en: Importing
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Flagged
kn: ಗುರುತುಹಾಕಲಾದ

en: All Images
kn: ಎಲ್ಲಾ ಚಿತ್ರಗಳು
