Instagram Social Feed (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: More
vi: Thêm

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Feed type
vi: Loại nguồn tin

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Run
vi: Chạy

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ
