Insurance Theme (7.x-1.3) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Help
te: సహాయం

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు
