Insurance Theme (7.x-2.1) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Help
ta: உதவி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Main background
ta: முதன்மை பின்பக்கம்
