Intelligence (7.x-1.0-beta3) - en to fil translation catalogue (39 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: content
fil: nilalaman

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Age
fil: Gulang

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Page
fil: Pahina

en: Comment
fil: Puna

en: Medium
fil: Katamtaman

en: System
fil: Sistema

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Key
fil: Susi

en: Sources
fil: Mga pinagmulan

en: View user profile.
fil: Tingnan ang profile.

en: @user's picture
fil: Larawan ni @user

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Contact form
fil: Pormularyo sa pakikipag-ugnay

en: language
fil: wika
