Intelligence (7.x-2.0-beta1) - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Categories
ta: வகைகள்

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Location
ta: இடம்

en: System
ta: அமைப்பு

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: View user profile.
ta: பயனாளர் விபரக்கோவையை நோக்குக.

en: Visitor
ta: விருந்தாளி
