Intelligence (7.x-2.0-beta1) - en to vi translation catalogue (137 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Item
vi: Mục

en: content
vi: nội dung

en: Groups
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Organic groups
vi: Nhóm

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Age
vi: Tuổi

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: unknown
vi: không rõ

en: Tags
vi: Thẻ

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: view
vi: xem

en: Tag
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Number
vi: Số

en: - None -
vi: - Không -

en: Country
vi: Quốc gia

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Section
vi: Phần

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Event
vi: Sự Kiện

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: path
vi: đường dẫn

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Utility
vi: Tiện ích

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Options
vi: Tùy chọn

en: All
vi: Tất cả

en: hours
vi: giờ

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Page
vi: Trang

en: Extensions
vi: Phần mở rộng

en: To
vi: Đến

en: Contacts
vi: Liên lạc

en: From
vi: Từ

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Score
vi: Điểm

en: Location
vi: Vị trí

en: Mode
vi: Chế độ

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Medium
vi: Vừa

en: dimensions
vi: kích thước

en: System
vi: Hệ thống

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Company
vi: Công ty

en: General
vi: Tổng quát

en: Events
vi: Sự kiện

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Referrer
vi: Nơi dẫn đến

en: Top pages
vi: Trang được xem nhiều nhất

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: filters
vi: bộ lọc

en: City
vi: Thành phố

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: sort
vi: sắp xếp

en: Full name
vi: Họ và tên

en: Gender
vi: Giới tính

en: Key
vi: Khóa

en: API key
vi: khóa API

en: Secret key
vi: Khóa bí mật

en: ago
vi: trước

en: Sources
vi: Nguồn

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: View user profile.
vi: Xem hồ sơ người dùng.

en: Source
vi: Nguồn

en: People
vi: Mọi người

en: Visitor
vi: Khách

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: details
vi: chi tiết

en: comment
vi: bài bình luận

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Submissions
vi: Các đệ trình

en: Information
vi: Thông tin

en: Authors
vi: Tác giả

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: @user's picture
vi: Ảnh của @user

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Screen
vi: Màn hình

en: Reports
vi: Báo cáo

en: Report settings
vi: Các thiết lập báo cáo

en: Campaigns
vi: Chiến dịch

en: custom
vi: tự chọn

en: field
vi: trường

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Landing page
vi: Trang đích

en: Add attribute
vi: Thêm thuộc tính

en: View comment
vi: Xem bình luận

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Bio
vi: Tiểu sử

en: Callback
vi: Gọi lui

en: Visitors
vi: Khách tham quan

en: Contact form
vi: Mẫu liên hệ

en: language
vi: ngôn ngữ

en: Top visitors
vi: Khách truy cập nhiều nhất

en: keyword
vi: từ khóa

en: Add event
vi: Thêm sự kiện

en: requests
vi: yêu cầu

en: TODO.
vi: TODO
