Intelligence (7.x-2.0-beta2) - en to ml translation catalogue (57 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Item
ml: ഇനം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Organic groups
ml: ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകൾ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Age
ml: വയസ്സ്

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: page
ml: താൾ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: view
ml: കാണുക

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Number
ml: അക്കം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Multiple
ml: ഒന്നിലധികം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Time
ml: സമയം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: People
ml: ആളുകള്‍
