Intelligence (7.x-2.0-beta2) - en to te translation catalogue (87 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Item
te: అంశం

en: content
te: విషయం

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Age
te: వయసు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: page
te: పేజీ

en: more
te: మరిన్ని

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: unknown
te: తెలియని

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Social networks
te: సామాజిక జాలాలు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: view
te: వీక్షించు

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Number
te: సంఖ్య

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Country
te: దేశం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Multiple
te: బహుళ

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: 1 hour
te: 1 గంట

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: System
te: వ్యవస్థ

en: General
te: సాధారణ

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Order
te: క్రమం

en: Position
te: స్థానం

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: City
te: నగరం

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: Sources
te: మూలాలు

en: Browser
te: విహారిణి

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: Source
te: మూలం

en: People
te: ప్రజలు

en: details
te: వివరాలు

en: comment
te: వ్యాఖ్య

en: Submissions
te: సమర్పణలు

en: Information
te: సమాచారం

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: Reports
te: నివేదికలు

en: Visitors
te: సందర్శకులు

en: language
te: భాష
