Intelligence (7.x-2.0-beta2) - en to ta translation catalogue (108 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Item
ta: உருப்படி

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Age
ta: வயது

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: page
ta: பக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Social networks
ta: சமூக வலைப்பின்னல்கள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: view
ta: பார்

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Number
ta: எண்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Country
ta: நாடு

en: Image
ta: படம்

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: path
ta: வழி

en: Search keywords
ta: தேடல் குறிச்சொற்கள்

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Module
ta: கூடகம்

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Location
ta: இடம்

en: Mode
ta: முறை

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Medium
ta: தகுந்த

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: General
ta: பொது

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Top pages
ta: மேலான பக்கங்கள்

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Order
ta: வரிசை

en: Position
ta: இடம்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Property
ta: பண்பு

en: Key
ta: சாவி

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: Browser
ta: உலவி

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Source
ta: மூலம்

en: People
ta: நபர்கள்

en: Visitor
ta: பார்வையாளர்

en: Standard
ta: தரமானது

en: details
ta: விபரம்

en: comment
ta: கருத்து

en: Form
ta: படிவம்

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: field
ta: புலம்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: View comment
ta: கருத்தை காண்க

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Visitors
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: language
ta: மொழி

en: Top visitors
ta: மேலான பார்வையாளர்கள்
