interwiki (7.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: list
fil: listahan

en: delete
fil: tanggalin

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: edit
fil: wastuhin
