Invite (7.x-2.1-beta1) - en to cy translation catalogue (23 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Request new password via e-mail.
cy: Gofyn am gyfrinair newydd drwy e-bost

en: E-mail
cy: E-bost

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Search
cy: Chwilio

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Message
cy: Neges

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Clear
cy: Clir

en: View user profile.
cy: Gweld proffil defnyddiwr

en: Request new password
cy: Gofyn am gyfrinair newydd

en: Visitors can create accounts and no administrator approval is required.
cy: Gall ymwelwyr greu cyfrifon a nid yw cymeradwyaeth gweinydd yn ofynnol.

en: Deleted
cy: Wedi ei ddileu

en: details
cy: manylion
