Invite (7.x-2.1-beta1) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Request new password via e-mail.
fil: Humingi nang panibagong hudyat sa pamamagitan nang e-liham.

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Created
fil: Inilikha

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Filter
fil: Salain

en: View user profile.
fil: Tingnan ang profile.

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Deleted
fil: Tinanggal
