Invite (7.x-2.1-beta1) - en to is translation catalogue (24 entries)

en: Status
is: Staða

en: Request new password via e-mail.
is: Fá nýtt lykilorð í pósti.

en: E-mail
is: Netfang

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Username
is: Notendanafn

en: Subject
is: Viðfangsefni

en: Cancel
is: Hætta við

en: Search
is: Leit

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Message
is: Skilaboð

en: General settings
is: Almennar stillingar

en: Advanced settings
is: Ítarlegar stillingar

en: Total
is: Samtals

en: Created
is: Stofnað

en: Re:
is: Sv:

en: To
is: Til

en: From
is: Frá

en: Filter
is: Sía

en: Expires
is: Fyrnist

en: Pending
is: Í biðstöðu

en: Clear
is: Hreinsa

en: View user profile.
is: Skoða prófíl notanda.

en: Request new password
is: Óska eftir nýju lykilorði

en: details
is: nánar
