Invite (7.x-2.1-beta1) - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Request new password via e-mail.
vi: Yêu cầu gửi mật khẩu mới qua thư điện tử.

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Message
vi: Thông điệp

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Total
vi: Tổng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Filter
vi: Lọc

en: Remaining
vi: Còn lại

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Pending
vi: Đang treo

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: View user profile.
vi: Xem hồ sơ người dùng.

en: Accepted
vi: Đã chấp nhận

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Request new password
vi: Yêu cầu mật khẩu mới

en: Visitors can create accounts and no administrator approval is required.
vi: Khách truy cập có thể tạo tài khoản và không cần phải được sự chấp thuận của quản trị hệ thống.

en: unlimited
vi: không giới hạn

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Invite
vi: Mời

en: details
vi: chi tiết
