Invite (7.x-2.1-beta2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: View user profile.
ta: பயனாளர் விபரக்கோவையை நோக்குக.
