Invite (7.x-2.1-beta2) - en to mr translation catalogue (22 entries)

en: Status
mr: वर्तमानस्थिती

en: Request new password via e-mail.
mr: नवीन संकेताक्षर विरोपाद्वारे मिळावा यासाठी विनंती करा.

en: E-mail
mr: विरोप (E-mail)

en: Operations
mr: कृती

en: Username
mr: सदस्यनाम

en: Cancel
mr: रद्द

en: Search
mr: शोध

en: This action cannot be undone.
mr: ही कृती परत घेता येणार नाही.

en: Message
mr: संदेश

en: General settings
mr: सामान्य संरचना

en: Total
mr: एकूण

en: Created
mr: प्रकाशन

en: Site
mr: संकेतस्थळ

en: Drupal
mr: ड्रुपल

en: To
mr: प्रति:

en: From
mr: कडून

en: Filter
mr: गाळणी

en: Anonymous
mr: अज्ञात

en: View user profile.
mr: सदस्याबद्दल माहिती पहा

en: Request new password
mr: नवीन संकेताक्षरासाठी विनंती करा.

en: Deleted
mr: मिटवले गेले

en: details
mr: विस्तृत विवरण
