Invite (7.x-2.1-beta2) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Site
ta: தளம்

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: E-mail settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைப்புகளை

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: details
ta: விபரம்

en: Hide
ta: மறை
