Invite (7.x-2.1-beta2) - en to te translation catalogue (23 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Request new password via e-mail.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని ఈమెయిలు ద్వారా అభ్యర్థించండి.

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Search
te: వెతుకు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Message
te: సందేశం

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Total
te: మొత్తం

en: Created
te: సృష్టితం

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Filter
te: వడపోయి

en: Anonymous
te: అనామకం

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: details
te: వివరాలు

en: Hide
te: దాచు
