Invite (7.x-4.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Site
ta: தளம்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Migrate
ta: புலம்பெயர்ப்பு

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: @type %title has been deleted.
ta: @type %title அழிக்கப்பட்டது.

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது
