Invite (7.x-4.0-beta2) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Edit
te: మార్చు

en: default
te: అప్రమేయం

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు
