Invite (7.x-4.0-beta3) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name
