Invite (7.x-4.0-beta5) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: default
ml: സ്വതവേ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Label
ml: അടയാളം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച
