Invite (7.x-4.0-beta5) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக
