Invite (7.x-4.1-rc1) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Body
cy: Corff

en: E-mail
cy: E-bost

en: Delete
cy: Dileu

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Edit
cy: Golygu

en: default
cy: rhagosod

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Default
cy: Diofyn

en: View
cy: Gweld

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: Are you sure you want to delete %title?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu %title?

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Create @name
cy: Creu @name

en: Date changed
cy: Dyddiad newidwyd
