Invites (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: more
fil: marami pa

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: view
fil: tingnan

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Page
fil: Pahina

en: The e-mail address you specified is not valid.
fil: Ang tahanan ng e-liham na iyong tinukoy ay hindi wasto.

en: New user: %name (%email).
fil: Bagong tagagamit: %name (%email).

en: Provide a password for the new account in both fields.
fil: Magbigay nang hudyat para sa bagong akawnt sa parehong patlang.
