Invites (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: user
ta: பயனர்

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Send invitation
ta: அழைப்பிதழ் அனுப்பவும்

en: Cancel
ta: விலகு

en: more
ta: மேலும்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: view
ta: பார்

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Link
ta: சுட்டி

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை

en: The e-mail address you specified is not valid.
ta: நீங்கள் குறிப்பிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி ஏற்கத் தக்கதல்ல.

en: Registration successful. You are now logged in.
ta: பதிவு வெற்றிகரமாக நடந்துள்ளது. தாங்கள் இப்போது தளத்தினுள் நுழையலாம்.

en: New user: %name (%email).
ta: புதிய பயனர்: %name (%email).

en: Provide a password for the new account in both fields.
ta: இரண்டு புலங்களிலும் புதிய கணக்கின் ஒரு கடவுச்சொல்லை வழங்கவும்.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
