Invites (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (23 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: user
te: వాడుకరి

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Send invitation
te: స్వాగతించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: more
te: మరిన్ని

en: Administration
te: పరిపాలన

en: view
te: వీక్షించు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Link
te: లింకు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: Mail
te: మెయిల్

en: Page
te: పేజీ

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Registration successful. You are now logged in.
te: నమోదు విజయవంతం. మీరు ఇప్పుడు లోనికి ప్రవేశించవచ్చు.

en: New user: %name (%email).
te: కొత్త వాడుకరి: %name (%email).

en: - All -
te: - అన్ని -
