Invoice (7.x-1.0) - en to gu translation catalogue (16 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Save
gu: સાચવો

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Error
gu: ભુલ

en: Date format
gu: તારીખ બંધારણ

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: City
gu: શહેર

en: date
gu: તારીખ
