Invoice (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: optional
ta: ஏதாவது

en: Quantity
ta: அளவு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Country
ta: நாடு

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Add item
ta: உருப்பினைச் சேர்க்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Locale
ta: இடத்தெரிவு

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Empty
ta: காலி

en: date
ta: நாள்

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை
